You are here: Home Forum

ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ
ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ 7 ปี, 5 เดือน ก่อน  
สวัสดีค่ะพี่พริมชื่อวอร์มค่ะ พึ่งสมัครเป็นสมาชิกได้ไม่ถึงเดือนแล้วก็ลองสั่งสินค้ามาใช้ ที่สั่งไปก็เป็นมาส์คไวน์แดงกับ diamon
วอร์มมีปัญหาสีผิวไม่สม่ำเสมอก็เลยลองสั่งสองตัวนี้ไปใช้ดู หลังใช้ชอบมากสีผิวที่ได้สว่างขึ้นแต่ไม่วอกไม่ลอยนะคะ แต่ผลระยะยาวต้องรอดูไปอีกซักพัก
เพราะพึ่งใช้ได้แค่อาทิตเดียวเอง วอร์มว่าdiamonขวดเล็กไปนิดนึงนะคะ รู้สึกว่าจะหายไปเกือบครึ่งขวดแระ หรือว่าทาเยอะไปก็ไม่รู้ เลยอยากให้มีsizeใหญ่
กว่านี้จัง ปกติไม่ชอบทาโลชั่นเลยค่ะเพราะว่าเหนียวตัวแต่ตัว diamonนี่ชอบมากไม่เหนียวเหนอะเลย
อีกเรื่องนึงนะค่ะพี่พริม วอร์มเกิดเดือนนี้ค่ะ แล้วก็อยากจะสั่งdiamonเพิ่ม แต่ว่าในข้อมูลสมาชิกยังไม่มีข้อมูลวันเกิดเลยพึ่งใส่ข้อมูลไปตะกี้เองแต่ไม่รู้ว่า
มันเรียงยังไงอะค่ะ เป็น ปี-เดือน-วัน หรือว่า ปี-วัน-เดือน ค่ะ งงนิดนึง แล้วกดสั่งซื้อได้ตามปกติเลยรึป่าวคะ
voice
Fresh Boarder
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
เพศ: กุลสตรี ที่ตั้ง: 86/99 หมู่บ้านสราญสิริ ซอย3 ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางพลั Birthday: 01/25
The administrator has disabled public write access.

Re:ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ 7 ปี, 5 เดือน ก่อน  
สวัสดีค่ะน้องวอร์ม

ดีใจมากๆ เลยจ๊ะที่ชอบนะคะ
สำหรับวันเกิด จะเรียงตาม วัน-เดือน-ปี จ๊ะ

แนะนำวิธีการใช้โลชั่นให้ได้ประสิทธิภาพดียิ่งขึ้นนะคะ สำหรับผู้ที่มีผิวแห้งหรือมีไรขนค่อนข้างเยอะ หากกลัวว่าสารอาหารและวิตามินไปติดอยู่ตามไรขน ลองใช้เบบี้ออยหยดที่ผิวเพื่อให้ออยเป็น carrier นำส่งวิตามินซึมเข้าสู่ช่องว่างระหว่างเซลของรูขุมขนได้ดียิ่งขึ้น จะช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใสได้ดียิ่งขึ้นค่ะ

Happy Weekend นะคะ
[email protected]
Administrator
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Last Edit: 2011/01/28 05:10 By [email protected]
The administrator has disabled public write access.
ขอบพระคุณที่ไว้วางใจ I-SPA

Admin
Sisters & Co.
T: 02-681 2603
M: 085-0888284
E: [email protected]

Re:ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ 7 ปี, 5 เดือน ก่อน  
ได้รับของแล้วนะคะพี่พริม กล่องสวยมาก มีการ์ดอวยพรวันเกิดด้วย

ขอบคุณมากนะคะ
voice
graphgraph
เพศ: กุลสตรี ที่ตั้ง: 86/99 หมู่บ้านสราญสิริ ซอย3 ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางพลั Birthday: 01/25

ด้วยความยินดีจ๊ะ Happy weekend นะคะ
graph

Admin

Re:ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ 7 ปี, 4 เดือน ก่อน  
นั่นสิครับ ผมว่าโลชั่น Dimon ขวดมันเล็กไปน่ะครับ เคยสั่งมาให้แฟนใช้เค้าก็ยังบอกว่าชอบเลยครับ หอมดีกลิ่นคล้ายๆข้าว ผมเองก็ลองทาดูเหมือนกันก็รู้สึกว่าชอบเหมือนกันครับ น่าจะทำขวดใหญ่กว่านี้นะครับ เพราะรู้สึกว่าทาแป๊ปเดียวก็หมดแล้ว
GTR32
graphgraph

Re:ขอคะแนะนำหน่อยนะคะ 7 ปี, 4 เดือน ก่อน  
ดีใจและต้องขอบพระคุณมากๆ เลยนะคะ สำหรับ feedback การใช้ของผลิตภัณฑ์ของ I-SPA

สำหรับคำแนะนำของลูกค้าทุกท่าน ทาง I-SPA ถือเป็นสิ่งสำคัญและจะนำไปปรับปรุงพัฒนาผลิตภัณฑ์ยิ่งๆ ขึ้นไปค่ะ
graph

Admin

Go to topหน้า: 1
ผู้ดูแลบอร์ด: , [email protected]

www.Stats.in.th