You are here: Home Forum

ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

น่าเบื่อกับเรื่องนี้ ครับ ช่วยที
(1 viewing) (1) Guest
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : น่าเบื่อกับเรื่องนี้ ครับ ช่วยที
น่าเบื่อกับเรื่องนี้ ครับ ช่วยที 6 ปี, 11 เดือน ก่อน  
สวัสดีครับพี่...ผมรักษาสิวหน้าใกล้จะหายไปหมดแล้วครับแต่ตอนนี้ มีแต่ลอยสิวแดงๆอ่ะครับ ตามรูปเลยครับพี่ ผมต้องใช้ ผลิตภัณฑ์ ตัวไหนบ้างครับ? แล้วก็อยากหน้าขาวใสด้วยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ!!!!!! image.free.in.th/z/tr/19052011877.jpg รูปๆๆๆครับ
ironfour
Fresh Boarder
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:น่าเบื่อกับเรื่องนี้ ครับ ช่วยที 6 ปี, 11 เดือน ก่อน  
สวัสดีค่ะ

ขอบพระคุณที่ให้ความสนใจผลิตภัณฑ์ I-SPA นะคะ

ขออนุญาตสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับสภาพผิวเบื้องต้นนะคะ สภาพผิวเป็นผิวมันใช่มั้ยคะ และบริเวณไหนที่ยังมีสิวขึ้นอยู่อีกมั้ยคะ

สำหรับผลิตภัณฑ์เบื้องต้นที่แนะนำให้ใช้จะเป็นเจลล้างหน้าใบบัวบก โดยใช้คู่กับการทาบำรุง multi-active day cream และ Night repair cream ค่ะ เนื่องจากรอยแผลแดงจากสิวกำลังอยู่ในช่วงการฟื้นตัว จึงต้องการความชุ่มชื้นและอ่อนโยนต่อผิวค่ะ
[email protected]
Administrator
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
ขอบพระคุณที่ไว้วางใจ I-SPA

Admin
Sisters & Co.
T: 02-681 2603
M: 085-0888284
E: [email protected]

Re:น่าเบื่อกับเรื่องนี้ ครับ ช่วยที 6 ปี, 11 เดือน ก่อน  
ผมเป้นคนผิวหน้ามันครับ พอล้างหน้าเสร็จก็ทาครีม ออยคอลโท เขียนไว้ว่าควบคุมความมัน8 ช.ม แต่นี้ยังไม่ถึง5ช.มเลยครับ เริ่มๆจะมันแล้วครับ
ตอนนี้มีสิวขึ้นที่แก้ม2ข้างอย่างเดียวครับ จุด อื่นไม่มีครับผม แล้ว เจลล้างหน้า บักบก กับ มังคุด ต่างกันไงครับควรใช้อันไหนดี แล้วครีมบำรุงผิวหน้าเนี่ย ใช้อย่างใดอย่างนึงได้ป่ะครับแล้วควรใช้ตัวไหนดี คือ ผมไม่ค่อยจะมีเวลามาทาครีม หลายตัวอ่ะครับเป้นคนไม่ค่อยชอบทาครีมเยอะ แต่อยาก หาย 5555+ แนะนำด้วยนะครับ อยากหายเร็วๆ แล้ว ถ้า สั่งมาลอง ชุดนึงแล้ว พี่ว่า มันจะลดลงเยอะป่ะครับ เพราะผม มี ลอยสิวลอยแดง ไม่ค่อยเอยะมากเท่าไหร่เหมือนคนอื่นๆอ่ะครับ อยากหายครับถ้าหายแล้วก็จะแนนำเพื่อนๆในห้อง ด้วยครับ มันมีแต่คนเป้น หนักๆกว่าผมอีก.....แหะๆๆๆๆ
ironfour
graphgraph

ถ้าผิวหน้ามันมากๆ จะเหมาะกับเจลล้างหน้ามังคุดมากกว่าค่ะ เพราะจะช่วยลดความมันระหว่างวันลงได้ (เจลล้างหน้าใบบัวบกจะเหมาะกับผู้ที่มีผิวบอบบางแพ้ง่าย)

แนะนำว่า ถ้าเป็นคนไม่ชอบทาครีมบำรุงหลายตัว เลือกเป็น เจลล้างหน้ามังคุด คู่กับ multi-active day cream ก็ได้ค่ะ แต่ให้ทาเดย์ครีมตัวนี้ทั้งกลางวัน-กลางคืนเลยนะคะ จะได้เห็นผลได้ดียิ่งขึ้นค่ะ
graph

Admin

เดย์ครีม ทาแต่กลางวันกับกลางคืนเหรอครับแล้วตอนเช้าหลังล้างหน้าล่ะครับไม่ต้องทาเหรอครับ เดย์ครีม ช่วยให้ลอยที่ผมเป็นหายได้แน่นอนใช่มั๊ยครับ กลัวใช้แล้วผิดหวังเพราะลองใช้มา หลาย ที่หลายร้านแล้ว ตามอินเตอร์เน็ต แต่ก็ไม่เคยหายเลยสิวยิ่งเพิ่มขึ้น แต่ i-spa น่าจะช่วยได้ 555+
ironfour
graphgraph

ใช้เดย์ครีมตัวนี้ทาได้ทั้งกลางวันและกลางคืนเลยค่ะ เพราะจะได้ช่วยป้องกันแสงแดดให้กับผิวและรอยแดงด้วยค่ะ
graph

Admin

Go to topหน้า: 1
ผู้ดูแลบอร์ด: , [email protected]

www.Stats.in.th